Zannah Mustapha (ɗan siyasa)
Appearance
Zannah Mustapha (ɗan siyasa) | |||
---|---|---|---|
| |||
Rayuwa | |||
Haihuwa | 1966 | ||
ƙasa | Najeriya | ||
Mutuwa | Jahar Yola, 15 ga Augusta, 2015 | ||
Karatu | |||
Makaranta | Jami'ar Maiduguri | ||
Harsuna |
Turanci Pidgin na Najeriya Hausa | ||
Sana'a | |||
Sana'a | ɗan siyasa da Lauya | ||
Imani | |||
Addini | Musulunci | ||
Jam'iyar siyasa | All Progressives Congress |
Zannah Umar Mustapha (1966 – 15 ga watan Agustan 2015) ɗan siyasar Najeriya ne wanda ya yi mataimakin gwamnan jihar Borno daga shekarar 2011 har zuwa rasuwarsa a cikin shekarar 2015.[1][2][3][4]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ https://www.premiumtimesng.com/news/top-news/188430-how-our-deputy-governor-zannah-mustapha-died-borno-govt.html?tztc=1
- ↑ https://www.thecable.ng/breaking-borno-dep-gov-zanna-dies-sleep/amp
- ↑ https://guardian.ng/news/apc-mourns-death-of-borno-deputy-governor/
- ↑ https://www.vanguardngr.com/2015/08/deputy-governor-died-in-his-sleep-borno-govt/amp/