2021 ( MMXXI ), Itace shekarar da muke ciki yanzu. Shekara tana fatawa ne daga ranar Juma'a. Itace kuma shekara ta 21 cikin ƙarni na 21, kuma shekara ta biyu cikin shekara ta 2020.
Janairu 20: Tsohon mataimakin shugaban ƙasar Amurika Joe Biden za a ƙaddamar da shi a matsayin s
shugabanan ƙasar Amna 46pitol, a Birnin Washington, DC, California Amurka Sanata Kamala Harris za a kaddda ita amar a matsayin mace ta farko da mataimakin shugaban ƙasar.
Gasar Olympic23 ga Yuli zuwa 8 ga Agusta: Za a gudanar da Gasar Olympics ta bazara ta 2020 shekara guda daga baya fiye da yadda aka tsara saboda annobar COVID-19 .