Andy Sophie

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Andy Sophie
Rayuwa
Haihuwa Port Louis, 26 ga Yuni, 1987 (36 shekaru)
ƙasa Moris
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Pamplemousses SC (en) Fassara2006-2007
Pamplemousses SC (en) Fassara2006-2009
  Mauritius national football team (en) Fassara2007-
US Sainte-Marienne (en) Fassara2008-2008
US Stade Tamponnaise (en) Fassara2009-2010237
US Stade Tamponnaise (en) Fassara2009-2009
US Sainte-Marienne (en) Fassara2010-2010262
JS Saint-Pierroise (en) Fassara2011-2011
JS Saint-Pierroise (en) Fassara2011-2012195
Pamplemousses SC (en) Fassara2012-2012
US Bénédictine (en) Fassara2012-2012
AS Excelsior (en) Fassara2013-2013186
AS Marsouins (en) Fassara2014-2014
AS Marsouins (en) Fassara2014-201442
Pamplemousses SC (en) Fassara2016-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Andy Sophie (an haife shi a ranar 26 ga watan Yuni 1987) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Mauritius wanda a halin yanzu yake buga wasa a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta SS Saint-Louisienne a gasar Premier ta Réunion da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Mauritius a matsayin ɗan wasan gaba.[1]

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Kwallayen kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Maki da sakamako ne suka jera kwallayen Mauritius da farko.[2]
Jerin kwallayen kasa da kasa da Andy Sophie ya ci
A'a Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 18 ga Agusta, 2007 Mahamasina Municipal Stadium, Antananarivo, Madagascar </img> Mayotte 1-1 1-1 (2-4 shafi ) 2007 Wasannin Tsibirin Tekun Indiya
2. 22 ga Yuni 2008 Estádio da Várzea, Praia, Cape Verde </img> Cape Verde 1-2 1-3 2010 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA
3. 25 Maris 2015 Stade George V, Curepipe, Mauritius </img> Burundi 1-0 2–2 Sada zumunci
4. 28 Maris 2015 Stade George V, Curepipe, Mauritius </img> Togo 1-0 1-1 Sada zumunci
5. 21 ga Mayu, 2015 Filin wasa na Royal Bafokeng, Phokeng, Afirka ta Kudu </img> Seychelles 1-0 1-0 2015 COSAFA Cup
6. 14 ga Yuni 2015 Accra Sports Stadium, Accra, Ghana </img> Ghana 1-4 1–7 2017 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
7. 6 ga Agusta, 2015 Stade Jean-Ivoula, Saint-Denis, Réunion </img> Mayotte 1-0 1-2 2015 Wasannin Tsibirin Tekun Indiya
8. 7 ga Agusta, 2015 Stade Georges Lambrakis, Le Port, Réunion </img> Madagascar 1-1 3–1 2015 Wasannin Tsibirin Tekun Indiya
9. 2–1
10. Oktoba 7, 2015 Stade George V, Curepipe, Mauritius </img> Kenya 1-3 2–5 2018 FIFA cancantar shiga gasar cin kofin duniya
11. 16 ga Yuni, 2016 Independence Stadium, Windhoek, Namibia </img> Angola 2–0 2–0 2016 COSAFA Cup

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Andy Sophie at National-Football-Teams.com
  2. "Sophie, Andy" . National Football Teams. Retrieved 10 February 2017.