Brian Idowu

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Brian Idowu
Brian Idowu 2014.jpg
Rayuwa
Haihuwa Saint-Petersburg, 18 Mayu 1992 (29 shekaru)
ƙasa Rasha
Najeriya
ƙungiyar ƙabila Yarbawa
Karatu
Harsuna Rashanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
FC Khimki (en) Fassara-
Flag of Nigeria.svg  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar Najeriya-
FC Amkar Perm (en) Fassara2010-
FC Dynamo Saint Petersburg (en) Fassara2013-2014251
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Mai buga tsakiya
Lamban wasa 19
Nauyi 78 kg
Tsayi 1.8 m

Brian Idowu (an haife shi a shekara ta 1992) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijeriya daga shekarar 2017.