Dele Aiyenugba

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Dele Aiyenugba
Dele Aiyenugba.JPG
ɗan Adam
jinsinamiji Gyara
ƙasar asaliNijeriya Gyara
lokacin haihuwa20 Nuwamba, 1983 Gyara
wurin haihuwaJos Gyara
sana'aassociation football player Gyara
matsayin daya buga/kware a ƙungiyagoalkeeper Gyara
mamba na ƙungiyar wasanniEnyimba International F.C., Bnei Yehuda Tel Aviv F.C., Kwara United F.C., Nigeria national football team Gyara
ƙabilaYoruba people . Gyara
wasaƙwallon ƙafa Gyara
sport number1 Gyara
participant of2010 FIFA World Cup, 2006 Africa Cup of Nations, 2008 Africa Cup of Nations, 2010 Africa Cup of Nations Gyara

Dele Aiyenugba (an haife shi a shekara ta 1983) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijeriya daga shekarar 2005.