Elmo Kambindu

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Elmo Kambindu
Rayuwa
Haihuwa Otjiwarongo (en) Fassara, 26 Mayu 1993 (30 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Wazza Elmo Kambindu, (an haife shi a ranar 26 ga watan Mayu 1993) ɗan wasan, ƙwallon ƙafa ne na Namibia wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba ga kulob ɗin Mighty Gunners, da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Namibia. [1] [2]

Kididdigar kasa[gyara sashe | gyara masomin]

As of match played 12 October 2021[3]
Fitowa da burin tawagar ƙasa da shekara
Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Buri
Namibiya 2019 6 3
2020 3 1
2021 11 4
Jimlar 20 8
Maki da sakamako jera kwallayen Namibiya na farko, ginshikin maki yana nuna maki bayan kowace burin Kambindu.[4][5]
Jerin kwallayen da Elmo Kambindu ya ci a duniya[6]
A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa Ref.
1 26 July 2019 Stade de Moroni, Moroni, Comoros </img> Comoros 1-0 2–0 2020 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
2 19 October 2019 Sam Nujoma Stadium, Windhoek, Namibia </img> Madagascar 1-0 2–0 2020 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
3 2–0
4 17 November 2020 Sam Nujoma Stadium, Windhoek, Namibia </img> Mali 1-2 1-2 2021 neman cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
5 7 July 2021 Filin wasa na Wolfson, Port Elizabeth, Afirka ta Kudu </img> Senegal 2–1 2–1 2021 COSAFA Cup
6 11 July 2021 Filin wasa na Nelson Mandela Bay, Port Elizabeth, Afirka ta Kudu </img> Zimbabwe 2–0 2–0 Kofin COSAFA 2021
7 13 July 2021 Filin wasa na Wolfson, Port Elizabeth, Afirka ta Kudu </img> Malawi 1-1 1-1 Kofin COSAFA 2021
8 5 September 2021 Stade de Kegué, Lomé, Togo </img> Togo 1-0 1-0 2022 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Elmo Kambindu". National Football Teams. Benjamin Strack-Zimmerman. Retrieved 9 October 2020.
  2. Elmo Kambindu at Soccerway
  3. Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named NFT profile
  4. Malawi vs. Namibia-13 July 2021". Soccerway. Perform Group. Retrieved 28 October 2021.
  5. Namibia vs. Zimbabwe-11 July 2021". Soccerway . Perform Group. Retrieved 28 October 2021.
  6. Togo vs. Namibia - 5 September 2021" . Soccerway . Perform Group. Retrieved 28 October 2021.