Luka Modrić

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Luka Modrić
ISL-HRV (7).jpg
Rayuwa
Haihuwa Zadar (en) Fassara, 9 Satumba 1985 (35 shekaru)
ƙasa Kroatiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of None.svg Croatia national under-17 football team2001-200120
Flag of None.svg Croatia national under-19 football team2003-2004112
Flag of None.svg GNK Dinamo Zagreb2003-20089427
Flag of None.svg HŠK Zrinjski Mostar2003-2004228
Flag of None.svg NK Inter Zaprešić2004-2005184
Flag of None.svg Croatia national under-21 football team2004-2005152
Flag of None.svg Croatia national association football team2006-12214
Flag of None.svg Tottenham Hotspur F.C.2008-201212713
Flag of None.svg Real Madrid CF2012-20112
 
Muƙami ko ƙwarewa midfielder (en) Fassara
Lamban wasa 10
Nauyi 65 kg
Tsayi 174 cm
Kyaututtuka

Luka Modrić (an haife shi a shekara ta 1985) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Kroatiya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Kroatiya daga shekara ta 2006.

HOTO