Mahamadou Issoufou

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mahamadou Issoufou
shugaban Jamhuriyar Nijar

7 ga Afirilu, 2011 - 2 ga Afirilu, 2021
Salou Djibo - Mohamed Bazoum
firaministan Jamhuriyar Nijar

17 ga Afirilu, 1993 - 28 Satumba 1994
Amadou Cheiffou - Suley Abdoulaye
Member of the National Assembly of Niger (en) Fassara

1993 - 2009
District: Yankin Tahoua
Rayuwa
Haihuwa Dandadji (en) Fassara, 1 ga Janairu, 1952 (72 shekaru)
ƙasa Nijar
Ƙabila Hausawa
Ƴan uwa
Abokiyar zama Lalla Malika Issoufou
Aïssata Issoufou Mahamadou
Karatu
Makaranta École Nationale Supérieure des Mines de Saint-Étienne (en) Fassara
Pierre and Marie Curie University (en) Fassara
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa
Kyaututtuka
Mamba Académie des sciences d'outre-mer (en) Fassara
Imani
Jam'iyar siyasa Nigerien Party for Democracy and Socialism
IMDb nm8864885
Mahamadou Issoufou a shekara ta 2014.
Mahamadou Issoufou da ministan jafan

Mahamadou Issoufou (lafazi: /mahamadu isufu/) ɗan siyasan Nijar ne. An haife shi a shekara ta alif ɗari tara da hamsin da biyu 1952 a Dandadji, ƙasar Nijar.

Mahamadou Issoufou shugaban ƙasar Nijar ne daga shekarar dubu biyu da goma sha ɗaya 2011 (bayan Salou Djibo).


Mahamadou Issoufou da ubama