Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Pavel Kohout
Rayuwa Cikakken suna
Pavel Kohout Haihuwa
Prag , 20 ga Yuli, 1928 (94 shekaru) ƙasa
Kazech Harshen uwa
Czech (en) Ƴan uwa Abokiyar zama
Alena Vránová (en) Jelena Mašínová (en) (1970 - Yara
Karatu Makaranta
Faculty of Arts, Charles University in Prague (en) : aesthetics (en) , theatre studies (en) , comparative literature (en) Harsuna
Jamusanci Czech (en) Rashanci Sana'a Sana'a
marubuci , director (en) , marubucin wasannin kwaykwayo , ɗan jarida , maiwaƙe , mai aikin fassara da marubin wasannin kwaykwayo Kyaututtuka
Mamba
German Academy for Language and Literature (en) Charter 77 (en) Q11994436 Artistic movement
ƙagaggen labari Gidan wasan kwaikwayo epistolary fiction (en) Imani Addini
Evangelical Church of Czech Brethren (en) Jam'iyar siyasa
Communist Party of Czechoslovakia (en) IMDb
nm0463458
pavel-kohout.com
Pavel Kohout (an haife shi a ranar 20 ga Yuli, 1928 a Prague ) marubuci ne ɗan ƙasar Czech da Austriya , marubuciya, kuma mawaƙi. Ya kasance memba na Jam'iyyar Kwaminis ta Czechoslovakia . Ya kasance mai ba da sanarwar bazara na Prague kuma ya nuna rashin amincewarsa a cikin 1970s har zuwa lokacin da aka kore shi zuwa Austria. Ya kasance memba na kafa Yarjejeniya ta 77 motsi.
1969 Franz Theodor Csokor Award
1977 kyautar Austrian ta Adabin Turai
1997 Das Glas der Vernunft (Gilashin Dalili) (Kassel Award Citizenship)
1999 Austrian Cross of Honor for Science and Art, Darasi na
Gicciyen Meraukaka na Tarayyar Jamus
2004 lambar girmamawa ta Vienna babban birnin Austriya a zinare