Youcef Belaïli

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Youcef Belaïli
Youcef Belaïli.jpg
Rayuwa
Haihuwa Oran, 14 ga Maris, 1992 (27 shekaru)
ƙasa Aljeriya
Mazaunin Oran
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of None.svg CA Bordj Bou Arréridj2009-201030
Flag of None.svg Algeria national under-23 football team2010-2011140
Flag of None.svg Mouloudia Club Oranais2010-20124715
Flag of None.svg ES Tunis2012-2014358
Flag of None.svg USM Alger2014-2015299
Flag of None.svg Algeria national football team2015-201520
 
Muƙami ko ƙwarewa winger Translate
Nauyi 75 kg

Youcef Belaïli (an haife shi a shekara ta 1992 a birnin Oran, a ƙasar Aljeriya) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Aljeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Aljeriya daga shekara ta 2015.

Wannan ƙasida guntu ne: yana buƙatar a inganta shi, kuna iya gyarashi.