Abdulkareem Elemosho
Appearance
Abdulkareem Elemosho | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Ilorin da Kwara, 10 ga Augusta, 1977 (47 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Najeriya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Ƙabila | Yaren Yarbawa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harshen uwa | Yarbanci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna |
Turanci Yarbanci Pidgin na Najeriya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai tsaran raga |
Abdulkareem Elemosho (an haife shi ranar 10 ga watan Agusta, 1977 a Ilorin ) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Najeriya (ƙwallon ƙafa) a halin yanzu yana ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Kwara United FC ta Najeriya.[1][2]
Tambayoyi
[gyara sashe | gyara masomin]Lambar rigar da ya fi so ita ce 22 kuma girman takalminsa 10, burinsa shi ne ya zama koci.
Ya buga wasa a Kwara United FC da ke Ilorin (1998 – 1999), Shooting Stars Sports Club (3SC) na Ibadan (2000 – 2001), Sunshine Stars FC na Akure (2003 – 2004) Kwara United FC na Ilorin 2001 – 2003, 2004 zuwa kwanan wata). Shi ne zakaran gasar ƙasa a shekara ta 2000.[ana buƙatar hujja]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Kwara United F.C. Goalkeeper Profiles[permanent dead link]
- ↑ Nigeria, Media (2018-06-09). "Biography Of Abdulkareem Elemosho (Footballer)". Media Nigeria (in Turanci). Archived from the original on 2023-06-11. Retrieved 2023-06-11.
Rukunoni:
- All articles with dead external links
- Articles with dead external links from October 2016
- Articles with invalid date parameter in template
- Articles with permanently dead external links
- CS1 Turanci-language sources (en)
- All articles with unsourced statements
- Articles with unsourced statements from June 2023
- Rayayyun mutane
- Haifaffun 1977