Gordon Brown

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Gordon Brown
Gordon Brown official.jpg
Rayuwa
Cikakken suna James Gordon Brown
Haihuwa Giffnock (en) Fassara, ga Faburairu, 20, 1951 (69 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Mazaunin 10 Downing Street (en) Fassara
North Queensferry (en) Fassara
ƙungiyar ƙabila Scottish people (en) Fassara
Yan'uwa
Yara
Siblings
Karatu
Matakin karatu laurea (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa, ɗan jarida, biographer (en) Fassara, autobiographer (en) Fassara da academic (en) Fassara
Wurin aiki Landan
Imani
Addini Church of Scotland (en) Fassara
Jam'iyar siyasa Labour Party (en) Fassara

Gordon Brown ɗan siyasan Birtaniya ne. An haife shi a shekara ta 1951 a Giffnock, Scotland, Birtaniya. Gordon Brown firaministan Birtaniya ne daga Yuni 2007 zuwa MAYU 2010 (bayan Tony Blair - kafin David Cameron.[1][2]

Hotuna[gyara sashe | Gyara masomin]

Manazarta[gyara sashe | Gyara masomin]

  1. https://www.britannica.com/biography/Gordon-Brown
  2. https://www.biographyonline.net/politicians/gordon-brown.html