Kylian Mbappé

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Simpleicons Interface user-outline.svg Kylian Mbappé
2019-07-17 SG Dynamo Dresden vs. Paris Saint-Germain by Sandro Halank–129 (cropped).jpg
Rayuwa
Cikakken suna Kylian Mbappé Lottin
Haihuwa 19th arrondissement of Paris (en) Fassara, 20 Disamba 1998 (24 shekaru)
ƙasa Faransa
Harshen uwa Faransanci
Ƴan uwa
Mahaifi Wilfrid Mbappé
Ahali Jirès Kembo Ekoko (en) Fassara da Ethan Mbappé
Karatu
Harsuna Faransanci
Yaren Sifen
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
AS Monaco FC (en) Fassara2015-20184116
Flag of France (1794–1815, 1830–1974, 2020–present).svg  France national association football team (en) Fassara2017-unknown value
Paris Saint-Germain2018-unknown value
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Lamban wasa 7
10
Nauyi 73 kg
Tsayi 178 cm
Kyaututtuka
IMDb nm9072528
kylianmbappe.com
mbappe Yayin wasa
mai horars wa yana mbappe magana
mbappe Yayin training
mbappe a shekarar 2017
mbappe a cikin wasa
mbappe da kayan faransa
mbappe in action
wani masoyin mbappe dauke da rigar sa
mbappe a shekarar 2018
Dauke da world cup

Kylian Mbappé (an haife shi a shekara ta 1998) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Faransa. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Faransa daga shekara ta 2017.