Nina Petronzio

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Nina Petronzio
Rayuwa
Haihuwa Victoria County (en) Fassara, 15 Oktoba 1979 (44 shekaru)
ƙasa Tarayyar Amurka
Mazauni Los Angeles
Harshen uwa Turanci
Ƴan uwa
Abokiyar zama Steven Ho (en) Fassara
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a Jarumi, ɗan wasan kwaikwayo da interior designer (en) Fassara
IMDb nm0678113
ninapetronzio.com
Nina Petronzio

Nina Petronzio (an Haife ta 15 Oktoba 1979) yar Ba'amurkiya ce ta ciki da mai tsara kayan daki, kuma yar wasan kwaikwayo. Mamba ce ta Masana'antar ASID,an fi saninta da babban tsarinta na ƙirar tsaka-tsaki[ana buƙatar hujja] da layin kayan gida na Plush.

Yarantaka[gyara sashe | gyara masomin]

Nina Petronzio an haife ta ne a gundumar Victoria,Nova Scotia,Kanada,ga masu fasaha na New York waɗanda aka yi wahayi zuwa ga buɗe gidan kayan fasaha bayan mahaifinta,mai zanen tagulla Robertino Petronzio ya dawo daga karatunsa a babbar Accademia di Belle Arti Firenze a Florence,Italiya.[ana buƙatar hujja]

Lokacin da take da shekaru goma sha ɗaya,an jefa ta don yin wasan jagorar mace,Jo,a cikin fim ɗin Vincent da Ni. Tcheky Karyo ya taka rawar Vincent van Gogh.An harbe fim din a cikin Netherlands,Faransa da Quebec,kuma aikinta ya lashe kyautar ta don kyautar Genie don Mafi kyawun Ƙwararren(1991).[1] A lokacin,Petronzio shine ɗan wasa mafi ƙanƙanta da aka taɓa zaɓa don lambar yabo ta Genie. Karamin sakin fim ɗin a Amurka ta Disney an ba shi lambar yabo ta Emmy don Fitattun Yara na Musamman.

tafiye-tafiyenta na fitowar Turai da da'irar bikin fina-finai na Vincent da Ni sun gabatar da ita ga hazakar salon salo,gine-gine, da salon da ba a bayyana ba tukuna a cikin dazuzzuka na Nova Scotia.Ziyartar kakaninta Italiya, inda mahaifinta ya koyi sassaka,shine abin da ya fara jan hankalin Nina game da ƙirar ciki,ginin gida,da kayan daki.

Zane sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Dakin nunin tutar Nina Petronzio ( Gidan Gidan Gida ) yana cikin tsakiyar yankin salon salon salon Melrose Place akan titin Melrose a West Hollywood,California.

Petronzio ta kafa kamfanin ƙirar gida na Melrose Avenue da layin kayan aiki,Gidan Plush a West Hollywood,California,tare da mijinta Steven Ho a 2003. Sanannen shahararta da ƙwararrun abokan cinikinta,Petronzio sananne ne don babban ƙarshenta, salon tsaka-tsakin ciki da ƙirar kayan daki,zaɓin masana'anta,da tsare-tsaren gida na al'ada. Ta tsara ayyukan masu zaman kansu don Mark Wahlberg,Leonardo DiCaprio, Neve Campbell, James Franco .[ana buƙatar hujja] kuma an nuna shi a cikin wallafe-wallafen daga Elle Decor zuwa Rahoton Franklin.

Masu zane-zane na samarwa sun ƙayyade layin kayan aiki na Petronzio a cikin fina-finai da ayyukan talabijin, ciki har da Spider-Man 2, Ofishin Jakadancin: Ba zai yiwu ba 2, Curb Your Enthusiasm (2009), Nip / Tuck, The Island da Heroes .[ana buƙatar hujja]

Rayuwa ta sirri[gyara sashe | gyara masomin]

Ta auri mai zane-zane Steven Ho, kuma suna da 'ya'ya maza biyu tare.

Filmography[gyara sashe | gyara masomin]

Petronzio ya yi aiki a lokuta da yawa,ciki har da rawar da ta yi a cikin Vincent da Ni.

  1. New York Times, Movies