Nurdin Bakari

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Nurdin Bakari
Rayuwa
Haihuwa Arusha (en) Fassara, 6 ga Yuli, 1988 (35 shekaru)
ƙasa Tanzaniya
Harshen uwa Harshen Swahili
Karatu
Harsuna Turanci
Harshen Swahili
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Simba Sports Club (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Nurdin Bakari (an haife shi a ranar 6 ga watan Yuli 1988) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Tanzaniya wanda ya taka leda a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Tanzaniya. Ya kasance memba na shekarun 2004, 2005, 2008, 2009, 2010 da 2011 CECAFA Cups. [1]

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Kwallayen kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Maki da sakamako ne suka jera yawan kwallayen da Tanzaniya ta ci.
A'a Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 4 Disamba 2005 Amahoro Stadium, Kigali, Rwanda </img> Eritrea 1-0 1-0 2005 CECAFA Cup
2. 30 Nuwamba 2010 National Stadium, Dar es Salaam, Tanzania </img> Somaliya 3-0 3–0 2010 CECAFA Cup
3. 4 Disamba 2010 National Stadium, Dar es Salaam, Tanzania </img> Burundi 1-0 2–0 2010 CECAFA Cup
4. 2-0
5. 15 Nuwamba 2011 Stade Nacional, N'Djamena, Chadi </img> Chadi 2-1 2–1 2014 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA
6. 6 Disamba 2011 National Stadium, Dar es Salaam, Tanzania </img> Malawi 1-0 1-0 2011 CECAFA Cup

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Nurdin Bakari" . National-Football-Teams.com . Retrieved 6 August 2014.Empty citation (help)