Jump to content

Peter Thiel

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

Peter Andreas Thiel[1] (Abin da ke cikinta) An haife shi a ranar 11 ga watan Oktoba shekara ta 1967) ɗan kasuwa ne ɗan ƙasar Jamus-Amurka.Kasuwanci mai zaman kansa, da kumaMai fafutukar siyasa. Wanda ya kafaPayPal,Fasahar Palantir, da kumaAsusun Masu Kafawa, shi ne mai saka hannun jari na farko a waje aFacebook.Ya zuwa Yuni 2023, Thiel yana da kimanin dala biliyan 9.7 kuma ya kasance na 213 a kanBloomberg Biliyoyin Biliyoyin.[2]

Rubuce-rubuce[gyara sashe | gyara masomin]

  1. https://www.entrepreneur.com/article/249705
  2. https://www.forbes.com/sites/valleyvoices/2015/06/24/peter-thiel-n-t-wright-on-technology-hope-and-the-end-of-death/
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.