Shehu Abdullahi

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Shehu Abdullahi
Shehu Abdullahi Rio 2016b.jpg
Rayuwa
Haihuwa Sokoto, 12 ga Maris, 1993 (28 shekaru)
ƙasa Najeriya
ƙungiyar ƙabila Hausawa
Harshen uwa Hausa
Karatu
Harsuna Turanci
Hausa
Pidgin na Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of Nigeria.svg  Nigeria national under-20 football team (en) Fassara2012-2013210
Kano Pillars Fc2012-2014
Flag of Nigeria.svg  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar Najeriya2014-
Qadsia SC (en) Fassara2014-201571
C.F. União (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 14
Nauyi 72 kg
Tsayi 178 cm
Shehu Abdullahi a shekara ta 2016.

Shehu Abdullahi (an haife shi a shekara ta 1993) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijeriya daga shekarar 2014.

HOTO