Jump to content

Jay-Jay Okocha

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jay-Jay Okocha
Rayuwa
Cikakken suna Augustine Azuka Okocha
Haihuwa Enugu, 14 ga Augusta, 1973 (51 shekaru)
ƙasa Najeriya
Harshen uwa Harshen Ibo
Ƴan uwa
Ƴan uwa
Karatu
Harsuna Turanci
Harshen Ibo
Pidgin na Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Borussia Neunkirchen (en) Fassara1991-1991
  Eintracht Frankfurt (en) Fassara1992-19969016
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar Najeriya1993-20067514
  Nigeria national under-23 football team (en) Fassara1994-1994
Fenerbahçe Istanbul (en) Fassara1996-19986230
Paris Saint-Germain1998-20028423
Bolton Wanderers F.C. (en) Fassara2002-200612414
Manchester United F.C.2002-2002
Qatar SC (en) Fassara2006-2007416
  Hull City A.F.C. (en) Fassara2007-2008180
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Nauyi 70 kg
Tsayi 175 cm
jayjay-okocha.com
Jay-Jay Okocha a shekara ta 2017.

Jay-Jay Okocha (An haife shi a shekara ta 1973) shi ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne a ƙasar Nijeriya.

Jay-Jay Okocha

Ya buga wa Ƙungiyar ƙwallon kafa ta ƙasar NijeryafaYa fara buga kwalld daga shekara ta, 1993 zuwa 2006.