Alex Iwobi

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Alex Iwobi
Alex Iwobi 2019.jpg
Rayuwa
Cikakken suna Alexander Chuka Iwobi
Haihuwa Lagos, Mayu 3, 1996 (24 shekaru)
ƙasa Najeriya
Yan'uwa
Yan'uwa
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of None.svg England national under-16 football team2011-201271
Flag of None.svg England national under-17 football team2013-201330
Flag of None.svg England national under-18 football team2013-201310
Flag of None.svg Nigeria national football team2015-unknown value36
Flag of None.svg Arsenal FCga Yuli, 1, 2015-ga Augusta, 8, 201914815
Flag of None.svg Everton F.C.ga Augusta, 8, 2019-unknown value
 
Muƙami ko ƙwarewa playmaker Translate
Lamban wasa 17
Nauyi 75 kg
Tsayi 180 cm
Ayyanawa daga

Alex Iwobi (an haife shi a shekara ta 1996) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijeriya daga shekarar 2014.