Ahmed Musa

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Ahmed Musa
Ahmed Musa 20180625.jpg
Rayuwa
Haihuwa Jos, 14 Oktoba 1992 (26 shekaru)
ƙasa Nijeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of None.svg Al-Nassr-
Flag of None.svg JUTH F.C.2008-2009184
Flag of None.svg Kano Pillars Fc2009-20102518
Flag of None.svg VVV-Venlo2010-2012378
Flag of None.svg Nigeria national football team2010-
Flag of None.svg Nigeria national under-23 football team2011-201111
Flag of None.svg Nigeria national under-20 football team2011-201163
Flag of None.svg Professional Football Club Central Sports Club of Army Moscow2012-
Flag of None.svg Leicester City F.C.2016-2018
 
Muƙami ko ƙwarewa midfielder Translate
winger Translate
forward Translate
Lamban wasa 18
Nauyi 62 kg
Tsayi 170 cm
Imani
Addini Musulunci

Ahmed Musa (an haife shi a ran sha huɗu ga Oktoba a shekara ta 1992), shi ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne yana buga wa ƙasarsa Nijeriya, da kuma buga wa kungiyoyin daban-daban wasa, Ahmed Musa ya buga wasan ƙwallon ƙafa ma Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Kano Pillars daga shekara 2009 zuwa 2010, ma Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Venlo (Holand) daga shekara 2010 zuwa 2012, ma Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Moscow (Rash) daga shekara 2012 zuwa 2016, kuma da ma Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Leicester City (Ingila) daga shekara 2016.