Leon Balogun

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Leon Balogun
Leon Balogun 2010.jpg
Rayuwa
Haihuwa West Berlin (en) Fassara, 28 ga Yuni, 1988 (32 shekaru)
ƙasa Jamus
Najeriya
ƙungiyar ƙabila Yarbawa
Karatu
Harsuna Jamusanci
Pidgin na Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Hertha Zehlendorf2006-200770
Türkiyemspor Berlin (en) Fassara2007-2008294
Hannover 96 Logo.svg  Hannover 96 (en) Fassara2008-2010341
SV-Werder-Bremen-Logo.svg  SV Werder Bremen II (en) Fassara2010-2012494
SV-Werder-Bremen-Logo.svg  SV Werder Bremen (en) Fassara2010-201230
Fortuna Düsseldorf.svg  Fortuna Düsseldorf (en) Fassara2012-2014280
Flag of Nigeria.svg  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar Najeriya2014-
SV Darmstadt 98 (en) Fassara2014-2015214
Logo Mainz 05.svg  1. FSV Mainz 05 (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa centre-back (en) Fassara
Nauyi 81 kg
Tsayi 190 cm
Leon Balogun a shekara ta 2014.

Leon Balogun (an haife shi ashirin da takwas ga Yuni a shekara ta 1988), shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallon ƙafa a Jamus.