Victor Ikpeba

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Victor Ikpeba
Rayuwa
Haihuwa Benin City, 12 ga Yuni, 1973 (46 shekaru)
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of None.svg R.F.C. de Liège1989-19937927
Flag of None.svg ACB Lagos1989-1989
Flag of None.svg Nigeria national football team1992-2002317
Flag of None.svg AS Monaco FC1993-199916955
Flag of None.svg Borussia Dortmund1999-2001303
Flag of None.svg Real Betis Balompié2001-200230
Flag of None.svg Al-Ittihad Tripoli2002-20032613
Flag of None.svg Al-Ittihad Club2002-2003267
Flag of None.svg R. Charleroi S.C.2003-2004
Flag of None.svg R. Charleroi S.C.2004-2004155
Flag of None.svg Al Sadd Sports Club2005-2007
 
Muƙami ko ƙwarewa forward Translate
Nauyi 69 kg
Tsayi 174 cm
Suna Príncep de Mónaco

Victor Ikpeba (an haife shi a shekara ta 1973 a Benin City), shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya.

Victor Ikpeba ya buga wasan ƙwallon ƙafa :

  • ma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Liège (Beljik) daga shekara 1989 zuwa 1993 ;
  • ma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Monaco daga shekara 1993 zuwa 1999 ;
  • ma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Borussia Dortmund (Jamus) daga shekara 1999 zuwa 2001 ;
  • ma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Betis Séville (Spain) daga shekara 2001 zuwa 2002 ;
  • ma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Al Ittihad Tripoli (Libya) daga shekara 2002 zuwa 2003 ;
  • ma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Charleroi (Beljik) daga shekara 2003 zuwa 2004 ;
  • kuma da ma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Al Sadd Doha (Qatar) daga shekara 2005 zuwa 2007.