Sofiane Feghouli

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Sofiane Feghouli
Sofiane Feghouli-cropped-VCF vs ESP.jpg
Rayuwa
Haihuwa Levallois-Perret (en) Fassara, 26 Disamba 1989 (32 shekaru)
ƙasa Aljeriya
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
RedStarFC Badge.png  Red Star F.C. (en) Fassara-
Grenoble Foot 38 (en) Fassara2007-2010604
Valencia CF (en) Fassara2010-201130
Unión Deportiva Almería (en) Fassara2011-201192
Flag of Algeria.svg  Algeria national football team (en) Fassara2012-
West Ham United F.C. (en) Fassara2016-ga Augusta, 2017213
Galatasaray SK.svg  Galatasaray S.K. (en) Fassaraga Augusta, 2017-
 
Muƙami ko ƙwarewa maibuga gefe
Lamban wasa 89
Nauyi 71 kg
Tsayi 178 cm

Sofiane Feghouli (an haife shi a shekara ta 1989 a garin Levallois-Perret, a ƙasar Faransa) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Aljeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Aljeriya daga shekara ta 2012.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.