Babatunde Fashola

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Babatunde Fashola
ɗan Adam
jinsinamiji Gyara
ƙasar asaliNijeriya Gyara
sunaBabatunde Gyara
sunan dangiFashola Gyara
lokacin haihuwa28 ga Yuni, 1963 Gyara
wurin haihuwaLagos Gyara
mata/mijiAbimbola Fashola Gyara
sana'aɗan siyasa, lawyer Gyara
muƙamin da ya riƙeGovernor of Lagos Gyara
makarantaIgbobi College Gyara
jam'iyyaAction Congress of Nigeria Gyara
ƙabilaYoruba people . Gyara
addiniMusulunci Gyara
Babatunde Fashola a shekara ta 2010.

Babatunde Fashola ɗan siyasan Nijeriya ne. An haife shi a shekara ta 1963 a Lagos (Lagos).

Gwamnan jihar Lagos ne daga shekara ta 2007 zuwa shekara ta 2015 (bayan Bola Tinubu - kafin Akinwunmi Ambode), yazama ministan Ayyuka, Gidaje da Makamashi.