Islam Slimani

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Islam Slimani
Algérie - Arménie - 20140531 - Islam Slimani.jpg
Rayuwa
Haihuwa Aljir, ga Yuni, 18, 1988 (32 shekaru)
ƙasa Faransa
Karatu
Harsuna Larabci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of None.svg JSM Chéraga2008-20092221
Flag of None.svg CR Belouizdad2009-20139632
Flag of None.svg Algeria national football team2012-
Flag of None.svg Algeria A' national football team2013-201311
Flag of None.svg Sporting CP2013-
Flag of None.svg Leicester City F.C.2016-358
Flag of None.svg Newcastle United F.C.2018-201840
 
Muƙami ko ƙwarewa forward Translate
Lamban wasa 9
Nauyi 75 kg
Tsayi 188 cm
Imani
Addini Musulunci

Islam Slimani (an haife shi a shekara ta 1988 a garin El Hammamet, a ƙasar Aljeriya) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Aljeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Aljeriya daga shekara ta 2012.

Wannan ƙasida guntu ne: yana buƙatar a inganta shi, kuna iya gyarashi.