Samuel Chukwueze

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Samuel Chukwueze
Samu Chukwueze.jpg
Rayuwa
Cikakken suna Samuel Chimerenka Chukwueze
Haihuwa Ikwuano, Umuahia ta Kudu da Abiya, Mayu 22, 1999 (21 shekaru)
ƙasa Najeriya
ƙungiyar ƙabila Inyamurai
Harshen uwa Harshen Ibo
Karatu
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa winger (en) Fassara

Samuel Chukwueze (an haife shi a shekara ta 1999) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijeriya daga shekara ta 2018.