Cristiano Ronaldo

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Cristiano Ronaldo
Cristiano Ronaldo after 2018 UEFA Champions League Final.jpg
Rayuwa
Cikakken suna Cristiano Ronaldo dos Santos Aveiro
Haihuwa Funchal Translate, 5 ga Faburairu, 1985 (34 shekaru)
ƙasa Portugal
Mazaunin Funchal Translate
Torino
ƙungiyar ƙabila Portuguese people Translate
Harshen uwa Portuguese Translate
Yan'uwa
Mahaifi José Dinis Aveiro
Mahaifiya Maria Dolores Spinola dos Santos da Aveiro
Couple(s) Georgina Rodríguez Translate
Irina Shayk Translate
Siblings
Yan'uwa
Karatu
Harsuna Portuguese Translate
Spanish Translate
Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa, fashion entrepreneur Translate da model Translate
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of None.svg Portugal national under-15 football team2001-200197
Flag of None.svg Portugal national under-17 football team2001-200275
Flag of None.svg Sporting CP2002-2003253
Flag of None.svg Portugal national under-21 football team2002-2003103
Flag of None.svg Portugal national under-20 football team2003-200351
Flag of None.svg Manchester United F.C.2003-1 ga Yuli, 200919684
Flag of None.svg Portugal national football team2003-15081
Flag of None.svg Portugal Olympic football team2004-200432
Flag of None.svg Real Madrid CF1 ga Yuli, 2009-10 ga Yuli, 2018292311
Flag of None.svg Juventus F.C.10 ga Yuli, 2018-unknown value00
 
Muƙami ko ƙwarewa winger Translate
forward Translate
Lamban wasa 7
Nauyi 85 kg
Tsayi 189 cm
Kyautuka
Nominated to
Surnames CR7 da CR9
IMDb nm1860184
www.cristianoronaldo.com/
Cristiano Ronaldo Signature.png

Cristiano Ronaldo (an haife shi a shekara ta 1985) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Portugal. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Portugal daga shekara ta 2003.